HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA IWANANYANMALA

TANGAZO LA NAFASI YA KAZ|

Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Mwananyamala anayofuraha
kuwatangazia wananchi wenye sifa ya kuomba nafasi ya ajira ya Mkataba wa
kujitolea (MADEREVA), kuleta maombi yao.

Nafasi zinazotangazwa ni:-

1. DEREVA - Nafasi 3

Sifa za Mwombaji:
Miwombaji awe na sifa zifuatazo:-

i Awe amefaulu elimu ya Kidato cha nne na kuendelea

Ii. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi'ya uendeshaji magari ( Basic Driving
Course) yanayotolewa na chuo cha VETA au NIT au chuo kingine
Kinachotambuliwa na serikali

iii.  Awe na Leseni Daraja C au E ya uendeshaji wa magari kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali

iv.  Awe na umri usiozidi miaka 45

SIFA ZA JUMLA

1. Awe na umri usiozidi miaka 45 (Arobaini na tano

2. Awe ni Raia wa Tanzania

3. Awe na Kitambulisho cha Uraia

4. Awe na wadhamini wawili wanaotambulika na Serikali ya Kijiji / Mtaa
anapoishi.

Maombi ydte yatumwe kwa:-

Mganga Mfawidhi,

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Mwananyamala,
S.L.P 61665,

DAR ES SALAANM.




Mwisho wa maombi ni tarehe 01/12/2023 siku ya ljumaa saa 9:30 alasiri

Imetolewa na:-
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MGANGA MFAWIDHI
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA MWANANYAMALA
27 NOVEMBA, 2023,

NAKALA:
MBAO ZOTE ZA MATANGAZO



